Social Icons

Pages

Thursday, June 9, 2011

ITAFAHAMIKA TU KESHO HIGHLAND HALL...


Warembo watakao menyana kesho Highland hall katika kumsaka Miss Iringa..

Watoto wapo ng'aring'ari jamani lool!

Mmmh! Kazi itaonekana hiyo kesho aisee...

STEVE RNB ni moja kati ya wanamuziki wakali ambao wataupamba usiku wa kesho katika kumsaka huyo king'wasu atakae ibuka kidedea kwa kulitwaa taji la miss Iringa 2011-2012, na wanamuziki wengine watakao toa burudani ni pamoja na...

Mkali RAMA DEE....

Bila kumsahau mama lao KHADIJA KOPA ambaye ameahidi kutoa dozi kwawapenzi wa miondoko ya taarabu...

1 comment:

 

Sample text

Sample Text